महत्वाच्या बातम्या

 अज्ञात वाहनांच्या धडकेत दोन ठार, पाच गंभीर जखमी : नागपूरहून परतणाऱ्या तरुणांवर काळाचा घाला


विदर्भ न्यूज एक्सप्रेस 
प्रतिनिधी / भंडारा : अड्याळ कोंढा ते पालोरा मार्गावर मंगळवारी (१४ एप्रिल) पहाटे सुमारे ६:३० ते ७ दरम्यान एका भीषण अपघातात दोन जणांचा जागीच मृत्यू झाला आणि एक गंभीर जखमी झाला. अपघात अज्ञात वाहनाने मागून येत असलेल्या दुचाकीला जोरदार धडक दिल्यामुळे घडला.

मृतांची नावे धनंजय गजानन भानारकर (३८, पिंपळगाव, निपाणी) आणि राजेश चेपा गजभिये (४५, बोरगाव/खांबाडी) अशी आहेत. गंभीर जखमी झालेले सचिन नारायण गाडेकर (३०, पिंपळगाव, निपाणी) यांना त्वरित जिल्हा रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

धनंजय, सचिन आणि राजेश हे तिघेही दुचाकी (एमएच ३१ बीवाय ९९२३) ने पवनीकडे जात होते. मागून आलेल्या अज्ञात वाहनाने धडक दिल्यामुळे दुचाकीचा पुढचा भाग प्रचंड क्षतिग्रस्त झाला.

याच दिवशी भंडारा जिल्ह्यात नागपूरहून परतणाऱ्या तरुणांवर काळाचा घाला गेला. नागपूरमध्ये डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंती कार्यक्रमात हजेरी लावल्यानंतर तीरीं गावातील रॅली संपल्यावर पाच मित्र सोमवारी रात्री १०:३० वाजता नागपूरकडे रवाना झाले. परत येताना बेला ते शहापूर मार्गावर अपघात झाला.

या अपघातात सोनू उर्फ चंद्रकांत डोंगरे जागीच ठार झाला, तर चार मित्र गंभीर जखमी झाले. अपघात झालेल्या कारचा पुढचा भाग प्रचंड क्षतिग्रस्त झाला.

दोन्ही घटनांमध्ये अज्ञात वाहनांच्या धडके मृत्यू आणि गंभीर जखमींचे कारण ठरल्या असून, स्थानिक पोलिसांनी घटनास्थळी पाहणी केली आहे आणि तपास सुरू केला आहे.





  Print






News - Bhandara




Related Photos