वर्धा : कार अपघातात एकाचा मृत्यू, एक गंभीर जखमी

विदर्भ न्यूज एक्सप्रेस
प्रतिनिधी / वर्धा : बोरी पाटीजवळ रविवारी सकाळी/दुपारी (अचूक वेळ नोंद उपलब्ध नाही) एका दुर्दैवी अपघातात एकाचा मृत्यू झाला, तर एक गंभीर जखमी झाला. अपघाताचा शिकार झालेला धनराज उर्फ गजा बाबाराव कांबळे (वय ३५, रा. अंजनगाव जिचकार) मृत ठरला, तर संदीप मुकुंदा राक्षे (३३) गंभीर जखमी आहे.
माहितीनुसार, दोघेही नागपूरमार्गे कन्नमवार ग्राम येथे लग्नासाठी जात होते. त्यांच्या वाहन क्रमांक एमएच ३१, ०४८८ या कारवर नियंत्रण सुटल्याने कार उलटली आणि अपघात झाला.
घटनेनंतर स्थानिक पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून बचावकार्य सुरु केले. गंभीर जखमी संदीप राक्षेला स्थानिक रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आले. मृत व्यक्तीचे शव पोलीस तपासानंतर पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आले आहे.
पोलीस अधिकाऱ्यांच्या मते, अपघाताचे नेमके कारण तपासून पाहिले जात आहे. स्थानिक साक्षीदार आणि वाहन चालक यांची चौकशी सुरु आहे. पुढील कारवाईसाठी पोलिसांनी अपघाताचे सर्व संबंधित कागदपत्र आणि साक्षी संकलित करण्याचे निर्देश दिले आहेत.
News - Wardha




Petrol Price




